AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

आवक वाढली, मुंबई एपीएमसी मार्केटमध्ये भाजीपाल्याच्या दरात घसरण सुरुच

घाऊक बाजारात गाड्यांची आवक वाढल्याने भाज्यांच्या दरात आज (सोमवार) घसरण पाहायला मिळाली. (Vegetable Prices Decrease in Mumbai AMPC market)

आवक वाढली, मुंबई एपीएमसी मार्केटमध्ये भाजीपाल्याच्या दरात घसरण सुरुच
Follow us
| Updated on: Nov 09, 2020 | 8:33 PM

नवी मुंबई : मुंबई कृषी उत्पन्न बाजार समितीमध्ये दिवसेंदिवस भाज्यांच्या दरात मोठ्या प्रमाणावर वाढ होत असताना सध्या भाजीपाला मार्केटमध्ये गाड्यांची आवक वाढली आहे. आज मार्केटमध्ये एकूण 596 गाड्यांची आवक झाली असून भाज्यांच्या दरात घसरण सुरूच आहे. (Vegetable Prices Decrease in Mumbai AMPC market)

परतीच्या पावसाने झालेल्या नुकसानीमुळे गेल्या काही दिवसांपासून मुंबई एपीएमसी घाऊक बाजारात भाज्यांच्या किंमती वाढल्या होत्या, मात्र आता बाजारात भाज्यांचे दर कोसळले असून कालपर्यंत 40 रुपये प्रतिकिलोने विकला जाणारा कोबी आज 10 रुपये प्रतिकिलोने विकला जात आहे. सध्या बाजारात भेंडी 20 ते 30 रुपये, कोबी 10 ते 20 रुपये, मिरची 40 ते 50 रुपये, विकली जात असून टोमॅटो 20 ते 30, वांगी 35 ते 40 तर कोथिंबीर 10 ते 25 रुपये दराने विकली जात आहे.

मुंबई एपीएमसी भाजीपाला मार्केटमध्ये लॉकडाऊनमुळे 300 ते 400 वाहनांची आवक होत होती. पण गेल्या काही दिवसांपासून 500 ते 550 जवळपास गाड्यांची आवक असल्याने भाजीपाल्यांचे दर ढासळत आहेत.

भाज्यांचे आजचे दर किती?

फरसबी 30 ते 40 रुपये प्रतिकिलो फ्लॉवर 10 ते 12 रुपये प्रतिकिलो गवार 50 ते 60 रुपये प्रतिकिलो गाजर 35 ते 40 रुपये प्रतिकिलो भेंडी 20 ते 30 रुपये प्रतिकिलो कोबी 10 ते 12 रुपये प्रतिकिलो मिरची 40 ते 50 रुपये प्रतिकिलो टोमॅटो 20 ते 30 रुपये प्रतिकिलो काकडी 8 ते 15 रुपये प्रतिकिलो वांगी 35 ते 40 रुपये प्रतिकिलो कोथिंबीर 15 ते 25 रुपये प्रतिकिलो

(Vegetable Prices Decrease in Mumbai AMPC market)

संबंधित बातम्या

सर्वसामान्यांसाठी खुशखबर; मुंबई एपीएमसी भाजीपाला मार्केटमध्ये भाज्यांचे आवक वाढल्याने दरात स्थिरता

532 भारतीय नागरिक मायदेशी परतले
532 भारतीय नागरिक मायदेशी परतले.
नवा व्हिडीओ, नवा प्रश्न... पहलगाममधील हल्ल्याचा आणखी एक व्हिडीओ समोर
नवा व्हिडीओ, नवा प्रश्न... पहलगाममधील हल्ल्याचा आणखी एक व्हिडीओ समोर.
पाकिस्तान हादरला... पेशावरमध्ये बॉम्बस्फोट, सात जणांचा मृत्यू
पाकिस्तान हादरला... पेशावरमध्ये बॉम्बस्फोट, सात जणांचा मृत्यू.
पाक क्रिकेटर आफ्रीदी ‘पहलगाम’वर बोलताना भुंकला, ओवैसी म्हणाले हा तर...
पाक क्रिकेटर आफ्रीदी ‘पहलगाम’वर बोलताना भुंकला, ओवैसी म्हणाले हा तर....
सॅल्यूट...बघा भारतीय सैन्याची ताकद, त्रिशक्ती कॉर्प्सकडून व्हिडीओ शेअर
सॅल्यूट...बघा भारतीय सैन्याची ताकद, त्रिशक्ती कॉर्प्सकडून व्हिडीओ शेअर.
कचाट्यात सापडणार तोच निसटले, ते दहशतवादी 4 वेळा वाचले; नेमकं काय घडलं?
कचाट्यात सापडणार तोच निसटले, ते दहशतवादी 4 वेळा वाचले; नेमकं काय घडलं?.
ट्रकनं कट मारला अन् एसटी थेट खड्ड्यात, चालकानं सांगितलं नेमकं काय घडलं
ट्रकनं कट मारला अन् एसटी थेट खड्ड्यात, चालकानं सांगितलं नेमकं काय घडलं.
सीमेवर तणाव वाढताच पाकिस्तानने चीनकडे केली मोठी मागणी
सीमेवर तणाव वाढताच पाकिस्तानने चीनकडे केली मोठी मागणी.
तहव्वुर राणाच्या रिमांडमध्ये 12 दिवसांची वाढ करण्याची मागणी
तहव्वुर राणाच्या रिमांडमध्ये 12 दिवसांची वाढ करण्याची मागणी.
भारताशी दगफटका...चीननंतर तुर्की पाकिस्तानच्या मदतीला, सढळ हस्ते....
भारताशी दगफटका...चीननंतर तुर्की पाकिस्तानच्या मदतीला, सढळ हस्ते.....